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FOMU YA UHAKIKI WA NYIMBO 

 
Taarifa za wimbo 

1. Jina la msanii: Meja Kunta ft Mabantu & Chid benzi 
2. Jina la wimbo: Hassani Remix 
3. Jina la Mtozi: Kenny 
4. Tarehe ya Kutoka:  05/09/2024 

 

Daraja la wimbo 
 

WW (U) WM13(U13) WM16(U16)   WZ18 (A)      MM (SS)      KK (R)       X 

      ✓  

 

Moani ya Mhakiki 

Wimbo Kwa ujumla haujazingatia muongozo wa maadili kwani wasanii wameshindwa kutumia 

Tafsida na wametumia maneno ambayo moja Kwa Moja yanaleta ukakasi kwa wasikilizaji au 

hadhira ya wimbo huu,maneno hayo ni kama vile Nyege, Kijambio, Tako na Amejamba. Wimbo 

huu umekiuka kanuni namba 25 kifungu cha 6 ambayo inasema wimbo usihudhurishe lugha chafu 

na matusi. 

Kutokana na kanuni ya Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA) wimbo wa Hassan Remix unapewa 
Daraja KK sawa na R yaani wimbo huu hautakiwi kupigwa au kuoneshwa mahali popote nchini. 

 
 

ANGALIZO: 
Wimbo huu usiendelee kufanyiwa promotion, Usipigwe kwenye vyombo vya habari kutokana na kuwepo Kwa 
maneno Hayo yenye ukakasi kwa wasikilizaji. 

 

Saini ya Mhakiki 
 

 
Mudi Paulo Kornel  

AFISA SANAA                                                               TAREHE 06/09/2024                                                                      
 
 
  
KAIMU MKURUGENZI SEHEMU YA MUZIKI 
 

    

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO 

BARAZA LA SANAA LA TAIFA (BASATA) 

 

MAMLAKA YA KUDHIBITI UNUNUZI WA UMMA 
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